RS-A99 Camera hành trình đa năng hỗ trợ WiFi, độ phân giải 1080P và 1440P
Tính năng sản phẩm
Hãy tận hưởng hình ảnh rõ nét và chính xác với camera hành trình đa năng RS-A99! Được trang bị bộ vi xử lý Ambarella A12 của Mỹ, chip cảm biến OV4685 cùng camera 18 triệu pixel cho hình ảnh sống động – đây là một trong những mẫu camera hành trình hot nhất trên thị trường hiện nay. Sản phẩm còn sở hữu khả năng chịu nhiệt tuyệt vời, đảm bảo hoạt động ổn định mọi lúc. Hãy tận hưởng tầm nhìn tốt hơn trong xe của bạn ngay hôm nay cùng Luview – thương hiệu hàng đầu đáng tin cậy về giải pháp an ninh ô tô đến từ Trung Quốc.
Thông số kỹ thuật
| Bộ xử lý | Ambarella A12L |
| Cảm biến hình ảnh | Cảm biến CMOS OV4685 4M |
| Chất liệu ống kính | 6G+IR |
| Giá trị khẩu độ | F1.8 |
| Góc ống kính | 170 độ |
| Độ phân giải tối đa | 2560×1440 pixel 1440P / 1920×1080 pixel 1080p |
| Loại mã hóa | H.264 |
| Định dạng video | Mã hóa H.264, định dạng lưu trữ MP4 |
| Số pixel hiệu dụng: | 4 triệu pixel / 2 triệu pixel |
| Định dạng hình ảnh | JPEG |
| Chế độ ghi âm : | 1 phút / 3 phút / 5 phút / chế độ tự động |
| Lưu trữ | Thẻ TF (loại 10 trở lên, hỗ trợ dung lượng tối đa 32GB) |
| Hệ thống truyền hình Đầu ra: | NTSC/PAL |
| GPS : | Hỗ trợ phát lại đường đi GPS |
| WiFi : | 802.11b/g/n |
| Cảm biến gia tốc (G-Sensor) | Cảm biến gia tốc ba trục |
| Phát hiện chuyển động | Phát hiện chuyển động của vật thể và ghi lại trong 20 giây. |
| Phát hiện va chạm | Phát hiện va chạm và ghi lại trong 20 giây |
| Thời gian khởi động | Khoảng 2 giây |
| Điện áp làm việc | 12V DC |
| Tiền tệ giao dịch: | 250 mA ±10 mA |
| Tiền tệ tĩnh | 0,001 MA |
| Nhiệt độ bảo quản : | -30 °C ~ 85 °C. |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 °C ~ 65°C. |
| Độ ẩm hoạt động | 15%-60%RH |
| Pin | Không bao gồm |
| Màn hình | bao gồm |
















