Camera lùi AI có tính năng phát hiện người đi bộ và cảnh báo.
Tính năng sản phẩm
Camera lùi AI là một thiết bị giám sát an toàn chuyên dụng được thiết kế dành riêng cho các phương tiện cỡ lớn. Với khả năng phát hiện người đi bộ, đưa ra cảnh báo tức thì dựa trên điều kiện lái xe theo thời gian thực và nâng cao độ an toàn khi vận hành phương tiện, sản phẩm này đã trở thành một thiết bị camera lùi AI không thể thiếu cho các phương tiện. Đầu ra video độ nét cao 720P đảm bảo hình ảnh rõ nét, trong khi tiêu chuẩn chống nước IP69K đảm bảo hoạt động ổn định trong nhiều môi trường khắc nghiệt khác nhau, giúp an toàn luôn đồng hành cùng bạn trên mọi chặng đường.
- Đầu ra video độ nét cao 720P
- Đầu ra âm thanh báo động, có thể kết nối với màn hình hoặc các thiết bị khác có loa để phát lại
- Chỉ số chống thấm nước IP69K
Thông số kỹ thuật
| Thiết bị hiển thị hình ảnh | 1/3 CMOS |
| Hệ thống truyền hình | NTSC/PAL |
| Số pixel hiệu dụng | 976(H) × 592(V) |
| Khu vực cảm biến | 4.880 mm × 3.670 mm |
| Hệ thống đồng bộ hóa | Nội bộ |
| Quyết định | 700 TVL |
| Độ chiếu sáng tối thiểu | 0,1 Lux (ban ngày), 0 Lux (khi có hồng ngoại) |
| Microphone | Tùy chọn |
| Số lượng LED hồng ngoại | 2 chiếc |
| Đầu ra video | 1,0 Vp-p/75 Ω |
| Hệ thống quét | đan xen |
| AGC | TỰ ĐỘNG |
| Tỷ lệ tín hiệu trên nhiễu | Tốt hơn 48dB |
| Cân bằng trắng | TỰ ĐỘNG |
| Tiêu thụ Gamma | 0.45 |
| Cửa chớp điện tử | TỰ ĐỘNG |
| Bù sáng nền | TỰ ĐỘNG |
| Nguồn điện | 12V DC |
| Ống kính | 1,98 mm |
| Góc ống kính | 150 độ |
| Dòng điện tiêu thụ | 65 ± 5 mA |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 70°C, Độ ẩm tương đối 95%, Tốc độ không khí tối đa 3 m/s |
| Nhiệt độ bảo quản | -30°C đến 80°C, Độ ẩm tương đối 95%, Tốc độ không khí tối đa 3 m/s |

















