JY-6735 Camera thông minh AI chống nước IP69K độ phân giải HD 1080P cho xe hơi, có khả năng phát hiện xe cộ và người đi bộ.
Tính năng sản phẩm
Camera AI này áp dụng công nghệ học sâu để phát hiện theo thời gian thực và cảnh báo sớm thông minh bằng AI đối với người đi bộ và phương tiện ở phía trước và hai bên xe, với góc nhìn ngang 150° để hiển thị hình ảnh theo thời gian thực, đồng thời hỗ trợ cảnh báo video và âm thanh theo thời gian thực với màn hình HD. Nó cho phép cài đặt thông số và hiệu chỉnh thông qua ứng dụng di động (tương thích với Android và iOS), hỗ trợ chuyển đổi định dạng hình ảnh, chế độ gương và lật, cùng với việc điều chỉnh linh hoạt các mục tiêu phát hiện, khu vực quy mô và khu vực kích hoạt. Được trang bị mô-đun WiFi bên ngoài để truyền thông không dây và cập nhật trực tuyến, sản phẩm có tiêu chuẩn chống nước IP69K, chức năng nhìn đêm chuyên nghiệp và khả năng lắp đặt linh hoạt xung quanh xe. Nó loại bỏ hiệu quả các điểm mù và cung cấp sự bảo vệ an toàn đáng tin cậy cho người tham gia giao thông dễ bị tổn thương và tài xế.
- Hỗ trợ các chức năng nhận diện và cảnh báo người đi bộ và phương tiện giao thông dựa trên trí tuệ nhân tạo.
- Hỗ trợ cài đặt thông số và hiệu chuẩn thông qua ứng dụng di động.
- Ứng dụng tương thích với hệ điều hành Android và iOS.
- Hỗ trợ phát âm thanh báo động, cung cấp các cảnh báo âm thanh theo thời gian thực.
- Hỗ trợ chuyển đổi định dạng hình ảnh, phản chiếu và lật hình ảnh.
- Hỗ trợ điều chỉnh các thông số cho đối tượng được phát hiện, vùng tỷ lệ và vùng kích hoạt.
- Chức năng kết nối WiFi bên ngoài và cập nhật.
- Chỉ số chống nước IP69K.
- Có thể lắp đặt xung quanh xe.
- Hỗ trợ chức năng nhìn ban đêm.
Thông số kỹ thuật
| Cảm biến hình ảnh | 1/2.9 CMOS GC2053 |
| Hệ thống truyền hình | NTSC/PAL |
| Tốc độ khung hình | 30/25 khung hình/giây |
| Kích thước điểm ảnh | 2,8 μm (Chiều cao) × 2,8 μm (Chiều rộng) |
| Số pixel hiệu dụng | 1920 (ngang) x 1080 (dọc) |
| Hệ thống đồng bộ hóa | Nội bộ |
| Độ phân giải đầu ra | 1920*1080/1280*720(Optional) |
| Biên độ tín hiệu đầu ra | 1,0 Vp-p/75 Ω |
| Độ chiếu sáng tối thiểu | 0,1 Lux (ban ngày), 0 Lux (khi có hồng ngoại) |
| Số lượng LED hồng ngoại | 4 chiếc |
| Hệ thống quét | Tiến bộ |
| AGC | TỰ ĐỘNG |
| Tỷ lệ tín hiệu trên nhiễu | Tốt hơn 38dB |
| Tiêu thụ Gamma | 0.45 |
| Cân bằng trắng | TỰ ĐỘNG |
| Cửa chớp điện tử | TỰ ĐỘNG |
| Bù sáng nền | TỰ ĐỘNG |
| Ống kính | 2,3 mm |
| Góc ống kính | H:129° V:67° D:150° |
| Nguồn điện | 12V~24V DC |
| Dòng điện tiêu thụ | Day:275±20mA;Night:410±20mA |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 70°C, Độ ẩm tương đối 95%, Tốc độ không khí tối đa 3 m/s |
| Nhiệt độ bảo quản | -30°C đến 80°C, Độ ẩm tương đối 95%, Tốc độ không khí tối đa 3 m/s |

















