JY-DV8008 - Đầu ghi hình xe hơi 8 kênh 1080P AHD AI với bộ nhớ lưu trữ hiệu suất cao
Tính năng sản phẩm
LUVIEW AI MDVR được thiết kế nhằm đảm bảo an toàn cho đội xe thương mại, tích hợp công nghệ nén H.265/H.264 để giảm thiểu chi phí băng thông và lưu trữ. Thiết bị hỗ trợ ghi hình 8 kênh 1080P AHD và tích hợp các tính năng ADAS, DMS và BSD dựa trên trí tuệ nhân tạo (AI) để cung cấp các cảnh báo an toàn chủ động. Với kết nối 4G/WIFI/GPS và theo dõi thời gian thực, thiết bị cho phép quản lý đội xe từ xa. Thiết kế cấp công nghiệp, với vỏ hợp kim nhôm và hệ thống cố định chắc chắn, đảm bảo độ bền cao và tản nhiệt hiệu quả.
- H.265 và H.264 được sử dụng để nén và giải nén, với tỷ lệ nén cao, giúp tiết kiệm dung lượng lưu trữ và băng thông truyền tải.
- Độ phân giải HD: Hỗ trợ 8 kênh 1080P*30FPS, 7 kênh 720P*30FPS, 2 kênh 720P*30FPS, D1, v.v.
- Hỗ trợ một ổ cứng SATA, dễ dàng truy cập, đáp ứng nhu cầu lưu trữ dung lượng lớn.
- Hỗ trợ một thẻ SD để quay video theo chế độ thủ công hoặc định kỳ, và một cổng USB.
- Một thẻ SIM có thể được sử dụng để truy cập Internet.
- Hỗ trợ 6 kênh đầu vào báo động IO, hỗ trợ chức năng RS232, RS485.
- Hỗ trợ xem trước video và cấu hình thông số cho ứng dụng di động, phần mềm khách hàng và nền tảng.
- Hệ thống tệp đặc biệt, giúp nâng cao hiệu quả đọc và ghi đĩa, đồng thời đảm bảo video chạy mượt mà hơn.
- Được tích hợp thuật toán trí tuệ nhân tạo (AI), hỗ trợ các tính năng ADAS, DMS và phát hiện điểm mù (BSD).
- Thiết kế ngoại hình công nghiệp, vỏ hợp kim nhôm, hệ thống cố định sản phẩm, khả năng tản nhiệt tốt.
Thông số kỹ thuật
| Hệ thống | Hệ điều hành Linux |
| Giao diện | Giao diện điều khiển menu đồ họa (menu OSD), chức năng hiển thị chữ trên màn hình |
| Bộ xử lý trung tâm | ARM Cortex CA9 Binuclear@1.4GHz |
| Bộ nhớ | 1GB DDR3 |
| Đầu vào video | Đầu vào video 8 kênh |
| Đầu ra video | Hỗ trợ đầu ra CVBS/VGA 1 kênh |
| Định dạng | PAL, NTSC |
| Định dạng nén | H.264/H.265 |
| Quyết định | Hỗ trợ 1080P, 720P, D1, HD1, CIF |
| Chất lượng hình ảnh | Cấp độ 1 đến 8, Cấp độ tối ưu 1, Cấp độ tối thiểu 8 |
| Chế độ | Ghi âm tự động mặc định, hỗ trợ ghi âm theo lịch trình, ghi âm khi có báo động, v.v. |
| Đầu vào/đầu ra âm thanh | Hỗ trợ đầu vào 8 kênh, ghi âm và quay video đồng thời, đầu ra 1 kênh, bộ khuếch đại công suất tích hợp, có thể lựa chọn giữa bộ khuếch đại tích hợp và bộ khuếch đại ngoài |
| Định dạng nén | G.711A |
| Đầu vào báo động | 6 kênh đầu vào chuyển mạch, 1 kênh đầu vào báo động khẩn cấp |
| Đầu ra báo động | Đầu ra chuyển mạch 1 kênh, hệ thống báo động âm thanh và ánh sáng liên động, báo động khi hết dầu và mất điện, v.v. |
| Giao diện truyền thông | 1 cổng USB; 1 cổng RS232, khe cắm thẻ mở rộng, cảm biến dầu, v.v.; 1 cổng RS485, chức năng PTZ mở rộng; 1 cổng mạng tự động điều chỉnh tốc độ 10M/100M, hỗ trợ các giao thức TCP/IP, FTP, DDNS |
| Chuyển dữ liệu không dây | Chức năng truyền tải không dây 4G tích hợp, TDD-LTE, FDD-LTE |
| Hệ thống định vị toàn cầu | Hỗ trợ mô-đun GPS/BD bên ngoài, có thể báo cáo cho JT_808. |
| Cảm biến | Tích hợp cảm biến gia tốc 3 trục và cảm biến con quay hồi chuyển 3 trục |
| Ổ cứng & Thẻ SD | Ổ cứng tích hợp với giao diện SATA, hỗ trợ dung lượng lên đến 4TB; hỗ trợ tối đa 1 thẻ nhớ SD, dung lượng tối đa 512GB; có thể hỗ trợ luồng video phụ đồng bộ |
| Phương pháp nâng cấp | Hỗ trợ thẻ SD, USB, cập nhật tự động qua FTP từ xa. |
| Phương pháp lưu trữ | Phương pháp lưu trữ đĩa trần độc quyền |
| Cổng kết nối SIM/USB | Hỗ trợ 1 khe cắm thẻ SIM; Cổng USB phía trước, có thể sử dụng ổ USB để sao lưu và cập nhật dữ liệu, hỗ trợ chuột USB |
| Phát lại video | Hỗ trợ phát lại 8 kênh, hỗ trợ tua nhanh hoặc tua lại với tốc độ gấp 2, 4, 8, 16 lần, tạm dừng |
| Đầu vào nguồn điện | DC: +9V đến +36V |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | -10°C đến +70°C |
| Độ ẩm môi trường hoạt động | 20%~80% |
| Quản lý an ninh | Quản lý hai cấp độ: mật khẩu người dùng và mật khẩu quản trị viên |














