RS-A32 กล้องติดรถยนต์แบบซ่อน WiFi เฉพาะรุ่นสำหรับ Audi A3, Q7
คุณสมบัติของสินค้า
Ambarella A12L โซลูชัน
การมองเห็นในเวลากลางคืนด้วยแสงดาว
สีเลือกได้: เทา, ดำ
การออกแบบที่ซ่อนอยู่โดยไม่เปลี่ยนแปลงรูปลักษณ์ภายนอกของ Audi ดั้งเดิม
สำหรับผู้ขับขี่ Audi A3 และ Q7, Luview RS-A32 คือสิ่งที่คุณต้องมี! ด้วยการผสานเทคโนโลยีแกนกลาง Luview ที่ล้ำสมัยและแม่พิมพ์กับเลนส์กระจก 6 ชั้นนำเข้าจากเยอรมนี กล้องติดรถยนต์ WiFi HD รุ่นท็อปนี้มาพร้อมความละเอียดภาพที่น่าทึ่งถึง 1440P หรือ 1080Pไม่ว่าจะขับรถกลางวันหรือกลางคืน เทคโนโลยี WDR จะมอบภาพที่คมชัดราวกับคริสตัล ซึ่งสามารถใช้ได้ทั้งการท่องเที่ยวชมวิวและใช้เป็นหลักฐานสำคัญ – ทั้งหมดนี้สามารถทำได้ด้วยการดาวน์โหลดแอปพลิเคชันมือถือที่ใช้งานง่าย อย่าพลาดโอกาสที่จะได้ครอบครองรุ่นปฏิวัติวงการนี้วันนี้!
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
| โปรเซสเซอร์ | แอมบราเอลล่า A12L |
| เซ็นเซอร์ภาพ | OV4685 เซ็นเซอร์ CMOS 4 ล้านพิกเซล |
| วัสดุเลนส์ | 6G+IR |
| ค่ารูรับแสง | F1.8 |
| มุมเลนส์ | 170° |
| ความละเอียดสูงสุด | 2560*1440 พิกเซล 1440P / 1920*1080 พิกเซล 1080p |
| ประเภทการเข้ารหัส | H.264 |
| รูปแบบวิดีโอ | การเข้ารหัส H.264, รูปแบบการจัดเก็บ MP4 |
| พิกเซลที่มีประสิทธิภาพ: | 4 ล้านพิกเซล / 2 ล้านพิกเซล |
| รูปแบบรูปภาพ | JPEG |
| โหมดบันทึก: | 1 นาที / 3 นาที / 5 นาที / หมุนอัตโนมัติ |
| การจัดเก็บ | TF card ( Class 10 หรือสูงกว่า, รองรับสูงสุด 32GB ) |
| ระบบโทรทัศน์ เอาต์พุต: | เอ็นทีเอสซี/เพล |
| จีพีเอส: | รองรับการเล่นซ้ำเส้นทาง GPS |
| WiFi : | 802.11b/g/n |
| เซ็นเซอร์ G | เครื่องวัดความเร่งแบบสามแกน |
| การตรวจจับการเคลื่อนไหว | ตรวจพบการเคลื่อนไหวของวัตถุและกำลังบันทึก 20 วินาที |
| การตรวจจับการชน | ตรวจพบการชนและกำลังบันทึกเป็นเวลา 20 วินาที |
| เวลาเริ่มต้น | ประมาณ 2 วินาที |
| แรงดันไฟฟ้าในการทำงาน | DC12V |
| สกุลเงินที่ใช้ในการทำงาน: | 250mA ±10mA |
| สกุลเงินคงที่ | 0.001 มิลลิแอมแปร์ |
| อุณหภูมิในการเก็บรักษา : | -30 °C ~ 85 °C. |
| อุณหภูมิการทำงาน | -20 °C ~ 65°C. |
| ความชื้นในการทำงาน | 15%-60%RH |
| แบตเตอรี่ | ไม่รวม |
| ติดตาม | ไม่รวม |

















