JY-DV810 - Hệ thống ghi hình kỹ thuật số 8 kênh 720P với chức năng ghi hình gương
Tính năng sản phẩm
The Luview JY-DV810 is an all in one MDVR that offers advanced surveillance for your safety. This 8 channel 720p recording device supports GPS, WiFi and 3G/4G/5G networks with a 2TB HDD storage capacity and 128GB SD card mirror video backup – plus it comes equipped with damping shock technology to ensure stability during bumps or vibrations, as well as built in hard disk heating function to protect against freezing temperatures!
720P Analog High Defination HDD MDVR
H.264 Video Compression, Support 8CH real-time D1 Video Record.
Hỗ trợ quay video HD thời gian thực với độ phân giải tối đa Mega Pixel, các định dạng 960H/720P/D1/HD1/CIF (tùy chọn), cùng chất lượng hình ảnh có thể điều chỉnh theo tốc độ khung hình.
Support Max 2TB HDD+128GB SD card Mirror video record, Damping shock technology.
Support 3G/4G Network
Hỗ trợ GPS, cảm biến gia tốc và mô-đun Wi-Fi.
Hỗ trợ mô-đun WIFI ngoài
2 cổng USB 2.0 tốc độ cao.
8 kênh đầu vào báo động, 2 kênh đầu ra báo động, hỗ trợ kết nối báo động âm thanh-quang học, ngắt nguồn điện/dầu nhiên liệu, v.v.
Hỗ trợ PTZ/POS/Cảm biến dầu/Bảng quảng cáo LED, v.v.;
Chức năng sưởi ấm ổ cứng tích hợp
Nguồn điện: Hỗ trợ 6V – 36V
Dimension : 186.5(W)x61.5(H)x200(D) mm
Weight : 1.9Kg
Thông số kỹ thuật
| Sản phẩm | MDVR |
| Ngôn ngữ | Tiếng Trung/Tiếng Anh/Các ngôn ngữ khác (có thể tùy chỉnh) |
| Nén video | H.264 |
| Đầu vào video | Cổng vào AHD 4 kênh 720P |
| Đầu ra video | Cổng ra 2CH CVBS+ VGA (tùy chọn) |
| Quyết định | 720P/D1/HD1/CIF, Tối đa: 4 kênh 720P |
| Vị trí | Hỗ trợ mô-đun GPS/BD tích hợp |
| Cảm biến gia tốc (G-Sensor) | Hỗ trợ |
| Lưu trữ | Ổ cứng 2,5 inch + thẻ SD, mỗi loại tối đa 2TB ổ cứng + thẻ SD 128GB, hỗ trợ ghi hình song song để bảo vệ dữ liệu khỏi bị mất |
| Điện áp đầu vào | DC: +8V ~ +36V |
| Điện áp đầu ra | +12V@2.5A,+5V@2.5A |
| Tiêu thụ điện năng | Hoạt động bình thường: <5W; Chế độ chờ: <0,5W |
| Nhiệt độ | -20°C đến +70°C |
| Độ ẩm | 20% đến 80% |














