JY-M07 Màn hình AHD 7 inch kèm 2 camera và 1 cổng vào âm thanh
Tính năng sản phẩm
Hãy đảm bảo an toàn cho xe của bạn với màn hình AHD Luview JY-M07 7 inch. Với khả năng hỗ trợ đồng thời hai camera HD và một cổng vào âm thanh, bạn có thể quan sát tình hình giao thông ở mọi hướng mà không có điểm mù hay nguy cơ tai nạn – giúp việc lái xe an toàn hơn bao giờ hết! Sản phẩm còn hỗ trợ nhiều ngôn ngữ menu, đảm bảo bất kỳ ai cầm lái cũng có thể dễ dàng hiểu cách sử dụng.
- Với loa
- Với chức năng điều khiển từ xa
- Các ngôn ngữ hiển thị có sẵn
- Hỗ trợ nhập video từ 2 camera cùng lúc.
- Hỗ trợ đầu vào âm thanh từ 1 camera tại một thời điểm (tùy chọn)
- Hình ảnh có thể được lật lên xuống từ trái sang phải.
- 12/24V, DC/<6W
Thông số kỹ thuật
| Kích thước màn hình | 7 inch / 16:9 |
| Quyết định | 800 (Rộng) * R.G.B * 480 (Cao) |
| Hệ thống truyền hình | PAL/NTSC/Tự động |
| Độ sáng | 300 cd/m² |
| Sự tương phản | 500:1 |
| Khu vực hoạt động | 154,08 (Rộng) × 85,92 (Cao) mm |
| Góc nhìn | U/D:50°/70°,R/L:70°/70° |
| Cài đặt hình ảnh | Độ sáng、Màu sắc、Độ tương phản |
| Định dạng video | CVBS |
| Gương lật | Không gương, gương, lật, lật gương |
| Kênh video | Đầu vào video hai kênh |
| Chức năng đảo ngược | Chế độ một chiều (chức năng cài đặt thước đo) |
| Đảo ngược chậm trễ | 0-15 giây |
| Chức năng quy mô | Thước đo hai thang và công tắc thước tự động |
| Nguồn điện | 12/24V, DC/<6W |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +65°C |
| Nhiệt độ bảo quản | -25°C đến +70°C |

















