กล้องติดรถยนต์แบบซ่อน RS-A21 สำหรับ BMW X1, X3, X5 และรุ่น BMW เก่าอื่นๆ
คุณสมบัติของสินค้า
RS-A21 กล้องติดรถยนต์ซ่อน WIFI
โซลูชัน Novatek 1080p
การมองเห็นในเวลากลางคืนด้วยแสงดาว
สีเลือกได้: ดำ
การออกแบบที่ซ่อนอยู่โดยไม่เปลี่ยนแปลงรูปลักษณ์ภายนอกของ BMW ดั้งเดิม
ไม่ต้องมองหาที่ไหนไกลไปกว่า Luview RS-A21 หากคุณต้องการกล้องติดรถยนต์แบบซ่อนสำหรับ BMW ของคุณ อุปกรณ์นวัตกรรมนี้ได้รับการออกแบบมาโดยเฉพาะเพื่อให้พอดีกับ BMW รุ่นเก่าบางรุ่น รวมถึง BMW X1 ปี 2013-2015, BMW X3 ปี 2004-2012, BMW X5 ปี 2004-2013, BMW X6 ปี 2012 และรุ่น BMW เก่าอื่นๆด้วยโซลูชันกล้อง Novatek 1080p ที่มีประสิทธิภาพซึ่งสามารถซ่อนไว้หลังกระจกมองหลังได้อย่างง่ายดายด้วยการออกแบบที่ซ่อนอยู่ คุณสามารถเข้าถึงวิดีโอที่บันทึกไว้ได้โดยไม่ต้องถอดการ์ด SD ออก เพียงแค่เชื่อมต่อผ่าน WiFi!
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
| โปรเซสเซอร์ | โนวาเทค NT96658MBG (พร้อมติดตั้ง 1 GB DDRIII) |
| เซ็นเซอร์ภาพ | เซ็นเซอร์ภาพ Exmor CMOS Sony IMX323 แบบมืออาชีพ ขนาด 1/2.9 นิ้ว |
| วัสดุเลนส์ | 6G+IR |
| ค่ารูรับแสง | F1.8 |
| มุมเลนส์ | 170° |
| ความละเอียดสูงสุด | 1920*1080 พิกเซล 1080p / 1280*720 พิกเซล 720p |
| ประเภทการเข้ารหัส | H.264@1080P 30fps, H.264@720P 60fps |
| รูปแบบวิดีโอ | การเข้ารหัส H.264, รูปแบบการจัดเก็บ MOV |
| พิกเซลที่มีประสิทธิภาพ: | 2 ล้านพิกเซล / 1 ล้านพิกเซล |
| รูปแบบรูปภาพ | JPEG |
| โหมดบันทึก: | 3 นาที / 5 นาที / 10 นาที / หมุนอัตโนมัติ |
| การจัดเก็บ | TF card ( Class 10 หรือสูงกว่า, รองรับสูงสุด 32GB ) |
| ระบบโทรทัศน์ เอาต์พุต: | เอ็นทีเอสซี/เพล |
| จีพีเอส: | ไม่รองรับ |
| WiFi : | 802.11b/g/n |
| เซ็นเซอร์ G | เครื่องวัดความเร่งแบบสามแกน |
| การตรวจจับการเคลื่อนไหว | ตรวจพบการเคลื่อนไหวของวัตถุและกำลังบันทึก 10 วินาที |
| การตรวจจับการชน | ตรวจพบการชนและกำลังบันทึกเป็นเวลา 30 วินาที |
| เวลาเริ่มต้น | ประมาณ 2 วินาที |
| แรงดันไฟฟ้าในการทำงาน | DC12V |
| สกุลเงินที่ใช้ในการทำงาน: | 250mA ±10mA |
| สกุลเงินคงที่ | 0.001 มิลลิแอมแปร์ |
| อุณหภูมิในการเก็บรักษา : | -30 °C ~ 85 °C. |
| อุณหภูมิการทำงาน | -20 °C ~ 65°C. |
| ความชื้นในการทำงาน | 15%-60%RH |
| แบตเตอรี่ | ไม่รวม |
| ติดตาม | ไม่รวม |

















