M1121 กระจกมองหลังพร้อมกล้องหน้ารถและกล้องหลังสำหรับสตรีมมิ่งมีเดีย ขนาด 11.26 นิ้ว
คุณสมบัติของสินค้า
สัมผัสประสบการณ์การขับขี่ที่ปฏิวัติวงการด้วย Luview M1121 ยกระดับความปลอดภัยและความสะดวกสบายในการขับขี่ไปอีกขั้น กล้องติดรถยนต์แบบสองช่องสัญญาณขนาด 11 นิ้วนี้ มาพร้อมกับโปรเซสเซอร์ SSC8826Q และหน้าจอสัมผัสเต็มรูปแบบขนาด 11.26 นิ้วเพื่อการควบคุมที่ง่ายดาย บันทึกการเดินทางของคุณในรายละเอียดที่ไม่มีใครเทียบได้ด้วยกล้องหน้าความละเอียด 4K พร้อมกับการมองเห็นด้านหลังที่ชัดเจนผ่านกล้องมองหลังความละเอียด 1080p.
- รองรับการบันทึกสองทาง, กล้องหน้า 4K และกล้องหลัง AHD1080P
- หน้าจอสัมผัสขนาด 11.26 นิ้ว ใช้งานง่ายขึ้น.
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
| แสดง | หน้าจอสัมผัสขนาด 11.26 นิ้ว |
| โปรเซสเซอร์ | SSC8826Q |
| เซ็นเซอร์ภาพ | เซ็นเซอร์ GC4653 |
| วัสดุเลนส์ | 6G + อินฟราเรด |
| ค่ารูรับแสง | F1.8 |
| ความละเอียดสูงสุด | 3840*2160P |
| ประเภทการเข้ารหัส | H.264 |
| รูปแบบวิดีโอ | MP4 |
| เอฟเฟกต์พิกเซล | 4 ล้านพิกเซล |
| รูปแบบรูปภาพ | JPEG |
| โหมดบันทึก | 1 นาที/ 3 นาที/ 5 นาที/ วงจรอัตโนมัติ |
| การจัดเก็บ | TF card (Class 10 หรือสูงกว่า, รองรับสูงสุด 128G) |
| ไวไฟ | การสนับสนุน |
| เซ็นเซอร์ตรวจจับการชน | เซ็นเซอร์วัดความเร่งแบบสามแกน |
| ผู้พูด | 8Ω 1W |
| เวลาเริ่มต้น | ประมาณ 10 วินาที |
| แรงดันไฟฟ้าในการทำงาน | DC5V |
| มุมเลนส์ | 170° |
| กระแสไฟฟ้าขณะทำงาน | <2A |
| อุณหภูมิการทำงาน | -20℃-70℃ |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30℃-85℃ |

















