กล้องติดรถยนต์หน้าจอสัมผัสขนาด 10.88 นิ้ว รุ่น M1081 พร้อมกล้องถอยหลังความละเอียด 1080P
คุณสมบัติของสินค้า
ด้วยกล้องติดรถยนต์ Luview M1081 กล้องติดรถยนต์แบบสากล หน้าจอสัมผัสขนาด 10.88 นิ้ว กล้องติดรถยนต์รุ่นนี้มาพร้อมกับกล้องถอยหลังความละเอียด 1080P ให้คุณได้รับวิดีโอและภาพที่คมชัดแม้ในที่มืด ทำให้การขับขี่ของคุณปลอดภัยกว่าที่เคย — การจอดรถเป็นเรื่องง่ายด้วยเทคโนโลยีกล้องถอยหลัง.
- กล้องคู่ 1080P พร้อมกล้องมองหลัง
- บันทึกวนซ้ำ / เซ็นเซอร์ G / กล้องจอดรถ
- หน้าจอสัมผัสขนาด 10.88 นิ้ว สตรีมมิ่งมีเดีย
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
| แสดง | หน้าจอสัมผัสขนาด 10.88 นิ้ว |
| โปรเซสเซอร์ | MSC8339 |
| เซ็นเซอร์ภาพ | GC2053 |
| วัสดุเลนส์ | 4G |
| ค่ารูรับแสง | F1.8 |
| ความละเอียดสูงสุด | 1920*1080P |
| ประเภทการเข้ารหัส | H.264 |
| รูปแบบวิดีโอ | การเข้ารหัส H.264, การจัดเก็บในรูปแบบ TS |
| เอฟเฟกต์พิกเซล | 2 ล้านพิกเซล |
| รูปแบบรูปภาพ | JPEG |
| โหมดบันทึก | 1 นาที/ 3 นาที/ 5 นาที/ วงจรอัตโนมัติ |
| การจัดเก็บ | TF card (Class 10 หรือสูงกว่า, รองรับสูงสุด 64G) |
| จีพีเอส | ตัวเลือก |
| เซ็นเซอร์ตรวจจับการชน | เซ็นเซอร์วัดความเร่งแบบสามแกน |
| ผู้พูด | 8Ω 1W |
| เวลาเริ่มต้น | ประมาณ 10 วินาที |
| แรงดันไฟฟ้าในการทำงาน | DC5V |
| มุมเลนส์ | 150 องศา |
| กระแสไฟฟ้าขณะทำงาน | 3A |
| อุณหภูมิการทำงาน | -20℃-70℃ |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30℃-85℃ |
















