JY-M755 4 kênh, màn hình LCD kỹ thuật số AHD chống nước IP67, kích thước 7 inch.
Tính năng sản phẩm
Luview JY-M755 là màn hình LCD kỹ thuật số AHD 7 inch với độ sáng màn hình ấn tượng. Với các chế độ hiển thị bốn màn hình, một màn hình và các chế độ chuyển đổi tự động khác, cùng hai cổng vào video camera cho phép xem đồng thời, sản phẩm này đã trải qua quá trình kiểm tra nghiêm ngặt để đảm bảo chất lượng đáng tin cậy ngay cả trong những điều kiện khắc nghiệt nhất, nhờ tiêu chuẩn chống nước IP67 và giá đỡ kim loại chống nước.
- 12/24V, DC/ < 9W
- Chống nước theo tiêu chuẩn IP67
- Với chức năng điều khiển từ xa
- Hỗ trợ nhiều ngôn ngữ hiển thị
- Hỗ trợ nhập video từ 2 camera cùng lúc.
- Hình ảnh có thể được lật lên xuống từ trái sang phải.
Thông số kỹ thuật
| Kích thước màn hình | 7 inch / 16:9 |
| Quyết định | 800 (Rộng) * R.G.B * 480 (Cao) |
| Hệ thống truyền hình | PAL/NTSC/Tự động |
| Độ sáng | 300 cd/m² |
| Sự tương phản | 500:1 |
| Khu vực hoạt động | 154,08 (Rộng) × 85,92 (Cao) mm |
| Góc nhìn | U/D:50°/70°,R/L:70°/70° |
| Cài đặt hình ảnh | Độ sáng、Màu sắc、Độ tương phản |
| Định dạng video | CVBS |
| Gương lật | Không gương, gương, lật, lật gương |
| Kênh video | Đầu vào video hai kênh |
| Chức năng đảo ngược | Chế độ một chiều (chức năng cài đặt thước đo) |
| Đảo ngược chậm trễ | 0-15 giây |
| Chức năng quy mô | Thước đo hai thang và công tắc thước tự động |
| Nguồn điện | 12/24V, DC/<9W |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +65°C |
| Nhiệt độ bảo quản | -25°C đến +70°C |

















