Màn hình JY-M175 7 inch hỗ trợ độ phân giải 720p và 1080p, có khả năng chia màn hình thành hai, ba hoặc bốn phần.
Tính năng sản phẩm
Sản phẩm màn hình độ nét cao 7 inch JY-M175 của Luview mang đến tính thực tiễn và sự tiện lợi vô song nhờ màn hình cảm ứng cực kỳ nhạy bén. Khả năng tương thích đầu vào 1080P và 720P giúp mang lại chất lượng hình ảnh ấn tượng, rõ nét cho các hệ thống giám sát trên xe hoặc các nhu cầu an ninh yêu cầu hiển thị chia màn hình thành hai, ba hoặc bốn phần. Với tấm che nắng đi kèm cùng giá đỡ kim loại, thiết bị này được tối ưu hóa cho mọi tình huống đồng thời tự động bật nguồn khi kích hoạt, đảm bảo hiệu suất mượt mà mọi lúc!
- Tính năng ghép nối tự động
- Với chức năng điều khiển từ xa
- Dải điện áp nguồn làm việc: 9–32 V
- Các ngôn ngữ hiển thị có sẵn
- Dung lượng lưu trữ của thẻ TF: 128 GB
Thông số kỹ thuật
| Kích thước màn hình | 7 inch / 16:9 |
| Quyết định | 1024 (Rộng) * R.G.B * 600 (Cao) |
| Hệ thống truyền hình | PAL/NTSC |
| Độ sáng | 500 cd/m² |
| Sự tương phản | 800:1 |
| Tần số hoạt động | 2412 - 2467 MHz |
| Góc nhìn | U: 80 / D: 85, R/L: 85 |
| Cài đặt hình ảnh | Độ sáng、Màu sắc、Độ tương phản |
| Khoảng cách truyền dẫn | 150 m |
| Gương lật | Không gương, gương |
| Kênh | 4 kênh |
| công suất truyền tải | '17 dBm |
| Thẻ SD | Tối đa 128G |
| Phiếu giải nén | H.264 |
| Nguồn điện | 12/24 V, công suất tối đa 8 W |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +65°C |
| Nhiệt độ bảo quản | -25°C đến +70°C |

















