กล้องติดรถยก JY-F2 รุ่นพิเศษ ออกแบบเฉพาะ มาตรฐาน IP69K พร้อมเซ็นเซอร์ CMOS
คุณสมบัติของสินค้า
รถยกเป็นอุปกรณ์ที่จำเป็นในหลายอุตสาหกรรม แต่มาพร้อมกับความเสี่ยงบางประการ การยกของอย่างรวดเร็วและบ่อยครั้งอาจเป็นเรื่องยากหากขนาดหรือความสูงแตกต่างกันมาก กล้องติดรถยก Luview JY-F2 ช่วยให้ผู้ขับขี่นำหน้าได้หนึ่งก้าวด้วยการให้มุมมองที่กว้างขึ้นผ่านเซ็นเซอร์ CMOS และการออกแบบพิเศษ IP69K – ลดจุดบอดขณะเดียวกันก็เพิ่มประสิทธิภาพและความปลอดภัย!
- รองรับสวิตช์กระจก
- ฟังก์ชันถ่ายโอนเทป
- กันน้ำระดับ IP69K
- พร้อมท่อท้าย, ติดตั้งแม่เหล็ก
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
| เซ็นเซอร์ภาพ | 1/3 เซนติเมตร (ซีเอ็มโอเอส) |
| ระบบโทรทัศน์ | เอ็นทีเอสซี/เพล |
| พิกเซลที่มีประสิทธิภาพ | 968(H)*488(V) |
| พื้นที่ตรวจจับ | 4.880 มม.*3.670 มม. |
| ซิงค์. ระบบ | ภายใน |
| การแก้ไขปัญหา | 700 ทีวีแอล |
| ความสว่างขั้นต่ำ | 0.1 ลักซ์ (กลางวัน), 0 ลักซ์ (พร้อมอินฟราเรด) |
| ไมโครโฟน | ไม่ |
| จำนวน LED อินฟราเรด | แสงสีขาว 4 ชิ้น |
| เอาต์พุตวิดีโอ | 1.0 โวลต์พี-พี/75 โอห์ม |
| ระบบสแกน | อินเตอร์เลซ |
| เอจีซี | ออโต้ |
| อัตราส่วนสัญญาณต่อสัญญาณรบกวน | ดีกว่า 48dB |
| สมดุลแสงขาว | ออโต้ |
| การบริโภคแกมมา | 0.45 |
| ชัตเตอร์อิเล็กทรอนิกส์ | ออโต้ |
| การชดเชยแสงพื้นหลัง | ออโต้ |
| แหล่งจ่ายไฟ | DC12V |
| เลนส์ | 5.68 มิลลิเมตร |
| มุมเลนส์ | 53 องศา |
| กระแสไฟฟ้ารั่วไหล | 70±5mA |
| อุณหภูมิการทำงาน | -20℃-70℃, RH 95% สูงสุด |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30℃-80℃, RH 95% MAX |

















